TƯ VẤN BĐS
KÝ GỬI BĐS

Bán CHDV 73 phòng đường Lâm Văn Bền Q7 – dòng tiền 450tr/tháng – 277m2 (6,6x45m), dt sử dụng 3.500m2

  • 125 TỶ

Thông tin chi tiết

  • Mã BĐS QV20832
  • Trạng thái Bán
  • Loại BĐS CHDV
  • Diện tích 277 m²
  • Ngang x Dài 6,6x45m
  • Kết cấu Hầm-8 lầu-ST
  • Pháp lý Sổ hồng
  • Ưu điểm Thang máy, Hầm

💎 SIÊU PHẨM TOÀ NHÀ CHDV HIỆN ĐẠI MẶT TIỀN 44 LÂM VĂN BỀN QUẬN 7 – THU NHẬP 445 TRIỆU/THÁNG – QUY MÔ KHỦNG

Vị trí tài sản
📍 Số 44 Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng (P. Tân Hưng mới), Quận 7, TP.HCM
BẤM XEM GOOGLE MAP
💰 GIÁ BÁN: 125 TỶ
(~ 451 triệu/m2)
ĐANG CÓ HĐT: 445 TRIỆU/THÁNG
THƯƠNG LƯỢNG CHÍNH CHỦ

💎 THÔNG TIN CHI TIẾT

💰 Thu nhập thực tế: 445 triệu/tháng (Hợp đồng thuê khoán 5 năm ổn định)

📈 Hiệu suất khai thác: Tòa nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, dòng tiền cực mạnh và bền vững

🏢 Quy mô cực lớn: 73 căn hộ dịch vụ cao cấp (có gác, full nội thất) + 1 mặt bằng kinh doanh

🏗️ Kết cấu bề thế: 1 Hầm + 8 Lầu + Sân thượng (Diện tích sàn sử dụng lên đến 3.500m2)

👑 Penthouse đẳng cấp: Tầng trên cùng có 4PN, 1 khách, 1 bếp và sân vườn hồ cá Koi, vườn rau thủy canh view toàn thành phố

📐 Quỹ đất vàng: 277m2 (6.6m x 45m) – Mặt tiền số 44 sầm uất nhất trục đường

🛡️ Tiêu chuẩn an toàn: Hệ thống PCCC đầy đủ, thang máy hiện đại, 2 cầu thang bộ thoát hiểm

📜 Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng, hoàn công 1.526m2, sẵn sàng giao dịch ngay

📍 Vị trí đắc địa: Mặt tiền 44 Lâm Văn Bền – Tâm điểm kinh doanh và lưu trú của khu vực

Cơ hội đầu tư: Tài sản dòng tiền hiếm có với quy mô phòng lớn nhất trục đường

GỌI NGAY 0901 294 946

Tọa lạc tại mặt tiền số 44 đường Lâm Văn Bền, cung đường sầm uất và có giá trị thương mại cao bậc nhất Quận 7, tòa nhà CHDV này là một biểu tượng về khai thác dòng tiền hiệu quả. Với thiết kế hiện đại, không gian mở thoáng đãng, tòa nhà đáp ứng hoàn hảo nhu cầu thuê ở cao cấp của khu vực.

Điểm nhấn đặc biệt của công trình là khu vực sân thượng với căn Penthouse rộng rãi, hồ cá Koi và hệ thống trồng rau thủy canh, mang lại không gian sống đẳng cấp ngay phía trên “cỗ máy in tiền” của bạn.

🔮 PHONG THỦY & VỊ TRÍ

  • Thế đất dài sâu: Với chiều dài 45m, tòa nhà 44 Lâm Văn Bền được tối ưu hóa diện tích sàn sử dụng lên đến gần 3.500m2, giúp tối đa hóa số lượng phòng và doanh thu.