TƯ VẤN BĐS
KÝ GỬI BĐS

Bán nhà mặt tiền ngay chợ Tân Quy, khu vực KD sầm uất bậc nhất Quận 7 – 150m2 (7,6×19,7m) – sẵn có HĐT

  • 35 TỶ

Thông tin chi tiết

  • Mã BĐS QV20722
  • Trạng thái Bán
  • Loại BĐS Nhà phố mặt tiền
  • Diện tích 150 m²
  • Ngang x Dài 7,6x19,7m
  • Kết cấu Nhà cấp 4
  • Pháp lý Sổ hồng

💎 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 15 QUẬN 7 – NGAY CHỢ TÂN QUY – VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẮC ĐỊA

Vị trí tài sản
📍 Số 98 Đường số 15, Phường Tân Kiểng, Quận 7, TP.HCM (Ngay khu vực Chợ Tân Quy)
BẤM XEM VỊ TRÍ TRÊN GOOGLE MAP

Tọa độ giao thương sầm uất: Tọa lạc tại mặt tiền Đường số 15, ngay sát trung tâm Chợ Tân Quy, bất động sản sở hữu vị trí “vàng” tại khu vực có hoạt động thương mại nhộn nhịp nhất Quận 7. Với lưu lượng giao thông đông đúc và cộng đồng dân cư hiện hữu lâu đời, đây là địa điểm lý tưởng để khẳng định thương hiệu và khai thác kinh doanh đa ngành nghề.

Mặt tiền rộng – Dòng tiền sẵn có: Sở hữu bề ngang ấn tượng 7.6m, khuôn đất cực kỳ thoáng đãng và dễ dàng thiết kế cho các loại hình showroom, văn phòng đại diện hoặc shop thời trang cao cấp. Tài sản không chỉ có giá trị gia tăng bền vững mà còn mang lại thu nhập ròng ổn định 65 triệu/tháng, giúp nhà đầu tư yên tâm về dòng tiền ngay khi sở hữu.

💎 THÔNG TIN CHI TIẾT

📐 Diện tích: 7.6m x 19.7m (Khuôn đất đẹp, mặt tiền rộng rãi)

📊 Công nhận: 150m² (Diện tích sử dụng tối ưu)

🏢 Phù hợp: Mở Shop, Showroom, Văn phòng công ty, Phòng khám

💵 Dòng tiền: ~65 triệu/tháng (Thu nhập ổn định sau thuế)

📜 Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý minh bạch

💰 GIÁ BÁN: 35 TỶ
(~ 233,3 triệu/m2)
THƯƠNG LƯỢNG CHÍNH CHỦ
GỌI NGAY 0901 294 946

📌 LỢI THẾ CẠNH TRANH

  • Ngay sát chợ Tân Quy: Đảm bảo tính thanh khoản và giá trị cho thuê luôn dẫn đầu khu vực.
  • Bề ngang 7.6m cực hiếm: Hiếm có mặt tiền đường số nào tại Quận 7 sở hữu chiều ngang rộng lý tưởng như vậy.
  • Thu nhập có sẵn: Mua là có ngay dòng tiền 65 triệu/tháng, không tốn thời gian tìm kiếm khách thuê.
  • Khu dân cư trí thức: Hạ tầng hoàn thiện, kết nối nhanh chóng sang khu đô thị Phú Mỹ Hưng và Quận 1.