TƯ VẤN BĐS
KÝ GỬI BĐS

Bán nhà phố mặt tiền đường Cao Triều Phát, PMH Quận 7 – khu vực kinh doanh sầm uất

  • 42 TỶ

Thông tin chi tiết

  • Mã BĐS QV21267
  • Trạng thái Bán
  • Loại BĐS Nhà phố dự án
  • Diện tích 111 m²
  • Ngang x Dài 6x18,5m
  • Kết cấu Trệt-3 Lầu
  • Hướng Bắc
  • Pháp lý Sổ hồng

💎 NHÀ PHỐ MẶT TIỀN CAO TRIỀU PHÁT PHÚ MỸ HƯNG – KẾT CẤU 6 TẦNG – VỊ TRÍ KINH DOANH ĐA NGÀNH

Vị trí tài sản
📍 Số 51 Đường Cao Triều Phát, Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, TP.HCM
BẤM XEM VỊ TRÍ TRÊN GOOGLE MAP

Tâm điểm giao thương sầm uất nhất Quận 7: Tọa lạc trên mặt tiền đường Cao Triều Phát, trái tim của khu Hưng Gia – Hưng Phước, đô thị Phú Mỹ Hưng. Đây là khu vực nổi tiếng với mật độ kinh doanh dày đặc, tập trung nhiều nhà hàng, khách sạn, văn phòng công ty và các dịch vụ cao cấp dành cho cộng đồng người nước ngoài.

Kết cấu đồ sộ, tiềm năng khai thác cao: Trên diện tích đất 111m² (6×18,5m), ngôi nhà được xây dựng kiên cố với quy mô Trệt + Lửng + 3 Lầu + Áp mái, bố trí 6 phòng ngủ và 6 nhà vệ sinh. Với chiều cao tầng và mặt tiền rộng rãi, tài sản cực kỳ phù hợp để khai thác kinh doanh đa loại hình hoặc cho thuê với giá trị dòng tiền cao và ổn định.

💎 THÔNG TIN CHI TIẾT

📍 Địa chỉ: Số 51 Đường Cao Triều Phát, Phú Mỹ Hưng, Quận 7

📐 Diện tích: 6m x 18,5m (111m²)

🏗️ Kết cấu: Trệt + Lửng + 3 Lầu + Áp mái

🛌 Bố trí: 6 Phòng ngủ, 6 Nhà vệ sinh

🧭 Hướng: Bắc (Thoáng mát, vượng tài)

📜 Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ

💰 GIÁ BÁN: 42 TỶ
(~ 378.3 triệu/m2)
THƯƠNG LƯỢNG CHÍNH CHỦ
GỌI NGAY 0901 294 946

📌 ĐIỂM MẠNH VƯỢT TRỘI

  • Vị trí vàng: Mặt tiền đường lớn, thông thoáng, dễ dàng kết nối với trục đường Bùi Bằng Đoàn và Nguyễn Văn Linh.
  • Môi trường sống đẳng cấp: Thừa hưởng toàn bộ tiện ích tiêu chuẩn quốc tế của Phú Mỹ Hưng như TTTM Crescent Mall, SC VivoCity, các trường học quốc tế và bệnh viện FV.
  • Giá trị gia tăng bền vững: Khu vực Hưng Gia Hưng Phước luôn có tính thanh khoản cao nhất Phú Mỹ Hưng, là nơi trú ẩn an toàn cho dòng vốn đầu tư bất động sản.
  • Pháp lý minh bạch: Sổ hồng riêng chính chủ, sẵn sàng thực hiện các thủ tục sang tên nhanh chóng.