TƯ VẤN BĐS
KÝ GỬI BĐS

Bán nhà phố góc 3 mặt tiền hiếm hoi KDC Amelie Phú Mỹ Hưng – 10x20m (200m2)

  • 18 TỶ

Thông tin chi tiết

  • Mã BĐS QV20845
  • Trạng thái Bán
  • Loại BĐS Nhà phố dự án
  • Diện tích 200 m²
  • Ngang x Dài 10x20m
  • Kết cấu Trệt-3 lầu
  • Hướng Đông, Nam
  • Pháp lý HĐMB

💎 NHÀ PHỐ GÓC 3 MẶT TIỀN AMELIA VILLA PHÚ MỸ HƯNG – KHU VIÊN KIM CƯƠNG

Vị trí tài sản
📍 Mã căn SH1.10, Amelia Villa, Phú Mỹ Hưng, Quận 7, TP.HCM
BẤM XEM VỊ TRÍ TRÊN GOOGLE MAP

Vị trí góc 3 mặt tiền độc bản: Tọa lạc tại khu Amelia Villa thuộc khu đô thị kiểu mẫu Phú Mỹ Hưng, mã căn SH1.10 sở hữu vị thế căn góc 3 mặt tiền vô cùng thông thoáng. Với lợi thế này, ngôi nhà luôn ngập tràn ánh sáng tự nhiên và gió trời, mang lại không gian sống thịnh vượng và đẳng cấp cho gia chủ.

Kiến trúc hiện đại – Sân vườn rộng mở: Nhà phố được xây dựng với diện tích đất 201m² (10x20m), kết cấu 4 tầng vững chãi. Điểm nhấn đặc biệt là diện tích sàn sử dụng 302m² đi kèm khoảng sân vườn rộng rãi, lý tưởng để thiết kế tiểu cảnh, hồ cá hoặc không gian thư giãn ngoài trời, tạo nên sự khác biệt so với các căn nhà phố thông thường.

💎 THÔNG TIN CHI TIẾT

🏠 Mã căn: SH1.10 (Amelia Villa)

📐 Diện tích đất: 10m x 20m = 201m²

🏗️ Kết cấu: 4 Tầng | Tổng diện tích sàn: 302m²

🧭 Hướng: Đông – Nam (Đón gió mát, tránh nắng chiều)

🌿 Tiện ích: Căn góc 3 mặt tiền, sân vườn rộng, an ninh 24/7

📜 Pháp lý: Hợp đồng mua bán (HĐMB)

💰 GIÁ BÁN: 18 TỶ
(~ 89,5 triệu/m2 đất)
THƯƠNG LƯỢNG CHÍNH CHỦ
GỌI NGAY 0901 294 946

📌 ƯU ĐIỂM NỔI BẬT

  • Căn góc hiếm có: Lợi thế 3 mặt tiền không chỉ tăng tính thẩm mỹ mà còn gia tăng đáng kể giá trị bất động sản theo thời gian.
  • Hướng Đông Nam: Đây là hướng nhà lý tưởng nhất tại Việt Nam, mang lại sự mát mẻ và vượng khí quanh năm.
  • Mức giá cạnh tranh: Với 18 tỷ cho một căn góc 201m2 tại Phú Mỹ Hưng là cơ hội đầu tư cực tốt ở thời điểm hiện tại.
  • Môi trường sống đẳng cấp: Thừa hưởng toàn bộ tiện ích hạ tầng, trường học quốc tế và dịch vụ cao cấp của khu đô thị Phú Mỹ Hưng.