TƯ VẤN BĐS
KÝ GỬI BĐS

Bán khách sạn góc 2 mặt tiền Bùi Bằng Đoàn, khu Hưng Gia 5, PMH Quận 7 – 11×18,5m (195m2)

  • 85 TỶ

Thông tin chi tiết

  • Mã BĐS QV21078
  • Trạng thái Bán
  • Loại BĐS Khách sạn
  • Diện tích 195 m²
  • Ngang x Dài 11x18,5m
  • Kết cấu Trệt-Lửng-3 Lầu
  • Hướng Nam
  • Pháp lý Sổ hồng
  • Ưu điểm Thang máy

💎 SIÊU PHẨM TÒA NHÀ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN PHÚ MỸ HƯNG – HƯNG GIA 5 – HĐ THUÊ $6.000/THÁNG

Vị trí tài sản
📍 Số 68 Đường số 2 (Mã R1-34), Góc Bùi Bằng Đoàn, Hưng Gia 5, Phú Mỹ Hưng, Quận 7, TP.HCM
BẤM XEM VỊ TRÍ TRÊN GOOGLE MAP

Vị trí thương mại đắc địa bậc nhất: Tòa nhà sở hữu vị trí hiếm có tại lô góc 2 mặt tiền đường Bùi Bằng Đoàn và đường số 2, trung tâm sầm uất nhất của khu Hưng Gia 5, Phú Mỹ Hưng. Đây là cung đường hội tụ các thương hiệu lớn, ngân hàng và văn phòng cao cấp, đảm bảo giá trị gia tăng bất động sản bền vững và khả năng khai thác thương mại vượt trội.

Dòng tiền ổn định và kết cấu hoàn hảo: Với diện tích đất 195m2 và tổng diện tích sàn gần 600m2, tòa nhà được thiết kế hiện đại gồm trệt, lửng, 3 lầu và thang máy. Hiện trạng đang vận hành 11 căn hộ dịch vụ cao cấp và 1 Penthouse với nội thất sang trọng. Đặc biệt, bất động sản đang có hợp đồng thuê 6.000 USD/tháng (còn hạn 3 năm), mang lại lợi nhuận ngay cho nhà đầu tư.

💎 THÔNG TIN CHI TIẾT

📐 Diện tích: 11m x 18.5m (Công nhận 195m² – Sàn gần 600m²)

🏗️ Kết cấu: 1 Trệt + 1 Lửng + 3 Lầu (Có thang máy)

🏠 Bố trí: 11 Phòng ngủ + 1 Penthouse (Nội thất cao cấp)

🧭 Hướng: Nam (Mát mẻ, vượng khí)

📜 Pháp lý: Sổ hồng hoàn công đầy đủ

💵 HĐ Thuê: 6.000 USD/tháng (Hợp đồng còn 3 năm)

💰 GIÁ BÁN: 85 TỶ
(~ 435 triệu/m2)
THƯƠNG LƯỢNG CHÍNH CHỦ
GỌI NGAY 0901 294 946

📌 ĐIỂM MẠNH VƯỢT TRỘI

  • Lô góc 2 mặt tiền: Vị trí cực hiếm tại lõi trung tâm Phú Mỹ Hưng, tối ưu hóa nhận diện thương hiệu và đón ánh sáng tự nhiên cho mọi căn hộ.
  • Dòng tiền cực tốt: Hợp đồng thuê 6.000 USD (~150 triệu/tháng) là bảo chứng cho giá trị khai thác và tính thanh khoản của tài sản.
  • Hệ thống thang máy hiện đại: Tăng cường tiện ích cho khách lưu trú tại Penthouse và các căn hộ dịch vụ tầng cao.
  • Hạ tầng Phú Mỹ Hưng: Hưởng trọn tiện ích cao cấp nhất khu vực Nam Sài Gòn, an ninh tuyệt đối, giao thông quy hoạch ô bàn cờ thông thoáng.