TƯ VẤN BĐS
KÝ GỬI BĐS

Bán Biệt Thự Đường Số 81 Quận 7 – DT 190m2 (8,8x23m) Nở Hậu – QHXD Hầm 8 Tầng Lý Tưởng Xây Building

  • 38 TỶ

Thông tin chi tiết

  • Mã BĐS QV21020
  • Trạng thái Bán
  • Loại BĐS Biệt thự
  • Diện tích 190,6 m2
  • Ngang x Dài 8,8x20m
  • Kết cấu 3 Tầng
  • Hướng Nam
  • Pháp lý Sổ hồng
  • QHXD Hầm + 8 Tầng

💎 BIỆT THỰ ĐƯỜNG SỐ 81 QUẬN 7 – DIỆN TÍCH LỚN NỞ HẬU – TIỀM NĂNG XÂY BUILDING 8 TẦNG

Vị trí tài sản
📍 Số 14 Đường số 81, P. Tân Quy (Khu vực Tân Hưng mới), Quận 7, TP.HCM
BẤM XEM VỊ TRÍ TRÊN GOOGLE MAP

Tâm điểm kết nối – Hạ tầng hoàn hảo: Tọa lạc tại số 14 đường số 81, ngay khu vực giáp ranh giữa Tân Quy và Tân Hưng, căn biệt thự sở hữu vị trí cực kỳ đắc địa. Chỉ mất vài phút di chuyển đến siêu thị Lotte Mart, khu đô thị Him Lam và trục đường huyết mạch Nguyễn Thị Thập, đây là khu vực có tốc độ phát triển thương mại mạnh mẽ nhất Quận 7.

Quỹ đất vàng – Khai thác dòng tiền đỉnh cao: Với diện tích lý tưởng 8,1m x 25m (nở hậu 8,8m), tổng công nhận 190,6m², bất động sản này mang lại giá trị phong thủy đại cát. Đặc biệt, theo quy hoạch xây dựng, khu vực này cho phép xây cao Hầm + 8 tầng, cực kỳ phù hợp để phát triển thành Building văn phòng cao cấp, khách sạn hoặc căn hộ dịch vụ, mang lại nguồn thu nhập thụ động bền vững.

💎 THÔNG TIN CHI TIẾT

📐 Diện tích: 8,1m x 25m (Nở hậu 8,8m đẹp)

📏 Diện tích công nhận: 190,6m² đất thổ cư

🏗️ Quy hoạch: Cho phép xây dựng Hầm + 8 Tầng

🧭 Hướng: Nam (Đón gió mát, vượng khí)

📜 Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ – Giao dịch ngay

💰 GIÁ BÁN: 38 TỶ
(~ 199 triệu/m2 – Giá cực tốt cho đất xây building cao tầng)
THƯƠNG LƯỢNG CHÍNH CHỦ
GỌI NGAY 0901 294 946

📌 ƯU ĐIỂM NỔI BẬT

  • Vị trí trung tâm: Gần Lotte Mart Quận 7, khu dân cư đông đúc, dân trí cao, thuận tiện kinh doanh văn phòng.
  • Thông số lý tưởng: Diện tích lớn, chiều ngang trên 8m và nở hậu là ưu điểm cực lớn để thiết kế building sang trọng.
  • Tính thanh khoản: Quỹ đất cho phép xây cao tầng (8 tầng) tại khu vực này ngày càng hiếm, giá trị gia tăng ổn định.
  • Giao thông: Đường rộng thông thoáng, kết nối nhanh chóng sang Quận 4, Quận 1 và khu Phú Mỹ Hưng.