TƯ VẤN BĐS
KÝ GỬI BĐS

Bán biệt thự Mỹ Thái 3, PMH Quận 7, cạnh trường quốc tế Canada – 140m2 (7x20m) – sẵn có HĐT

  • 41,5 TỶ

Thông tin chi tiết

  • Mã BĐS QV20802
  • Trạng thái Bán
  • Loại BĐS Biệt thự liền kề
  • Diện tích 140 m²
  • Ngang x Dài 7x20m
  • Kết cấu Trệt-2 lầu
  • Pháp lý Sổ hồng

💎 BIỆT THỰ MỸ THÁI 3 PHÚ MỸ HƯNG – SÁT TRƯỜNG QUỐC TẾ CANADA – NỘI THẤT CAO CẤP

Vị trí tài sản
📍 Số 5 nội khu Mỹ Thái 3 (Mã căn B3-18), Khu Nam Viên, Phú Mỹ Hưng, Quận 7, TP.HCM
BẤM XEM VỊ TRÍ TRÊN GOOGLE MAP

Không gian sống xanh tại Nam Viên: Biệt thự tọa lạc tại khu Mỹ Thái 3, thuộc tiểu khu Nam Viên – nơi được mệnh danh là “lá phổi xanh” với mật độ cây xanh cao nhất Phú Mỹ Hưng. Với vị trí sát vách trường Quốc tế Canada, đây là môi trường sống lý tưởng cho các gia đình thượng lưu, đề cao sự yên tĩnh, dân trí cao và không khí trong lành.

Tài sản tích sản với dòng tiền ổn định: Ngôi nhà sở hữu diện tích 140m² (7m x 20m), kết cấu 1 Trệt 2 Lầu vừa được đại tu với nội thất hiện đại, sang trọng. Hiện tài sản đang mang lại dòng tiền ròng 65 triệu/tháng (hợp đồng còn 20 tháng), đảm bảo hiệu suất sinh lời ngay lập tức cho nhà đầu tư trong khi giá trị bất động sản khu vực này luôn tăng trưởng bền vững.

💎 THÔNG TIN CHI TIẾT

🏠 Mã căn: B3-18 (Mỹ Thái 3)

📐 Diện tích: 7m x 20m = 140m²

🏗️ Kết cấu: 1 Trệt + 2 Lầu (3 Phòng ngủ, nội thất cao cấp)

💵 Dòng tiền: Đang thuê 65 triệu/tháng (HĐ còn 20 tháng)

🎓 Tiện ích: Liền kề trường Quốc tế Canada, công viên lớn, an ninh 24/7

📜 Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, giao dịch ngay

💰 GIÁ BÁN: 41,5 TỶ
(~ 296,4 triệu/m2)
THƯƠNG LƯỢNG CHÍNH CHỦ
GỌI NGAY 0901 294 946

📌 LỢI THẾ ĐẦU TƯ KHÁC BIỆT

  • Cận trường quốc tế: Nhu cầu thuê từ chuyên gia và phụ huynh học sinh trường Canada cực cao và ổn định.
  • Sửa chữa mới 100%: Gia chủ mới không cần tốn chi phí và thời gian cải tạo, có thể tiếp tục vận hành cho thuê hoặc dọn vào ở ngay.
  • Môi trường Nam Viên: Giá trị sống vượt trội với hệ thống công viên cây xanh dày đặc, tách biệt khỏi sự ồn ào.
  • Tính thanh khoản cao: Biệt thự diện tích 7x20m tại Mỹ Thái là dòng sản phẩm rất được ưa chuộng tại Phú Mỹ Hưng.